MGBSX1

MGBSX1

Quick overview

Bộ thu phát Gigabit Ethernet SX SFP Mini-GBIC
Module quang SFP, các tiêu chuẩn cáp xoắn LC
Tương đương khoảng cách cáp quang:
62.5 / 125um MMF @ 160 MHz / km, lên đến 220m
62.5 / 125um MMF @ 200 MHz / km, lên đến 275m
50 / 125um MMF @ 400 MHz / km, lên đến 500m
50 / 125um MMF @ 500 MHz / km, lên đến 550m

Price: 2,300,000 đ

Order Product

-
+
Buy now
Order now

Comment

CAPTCHA