GLC-SX-MMD

GLC-SX-MMD

Bộ thu phát Gigabit Ethernet SX SFP Mini-GBIC
Module quang SFP, các tiêu chuẩn cáp xoắn LC được sử dụng cho chuyển mạch cổng MiniGBIT.
Tương đương khoảng cách cáp quang:
62.5 / 125um MMF @ 160 MHz / km, lên đến 220m
62.5 / 125um MMF @ 200 MHz / km, lên đến 275m
50 / 125um MMF @ 400 MHz / km, lên đến 500m
50 / 125um MMF @ 500 MHz / km, lên đến 550m

Giá: 5,715,000 đ

Sản phẩm khác

-
+
Mua ngay
Đặt hàng

Comment

CAPTCHA